Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 10
    Số bài viết
    47

MC nên giữ hay bán Adebayor

thành tích mùa đầu adebayor [IMG][/IMG]
    ko bít nên giữ nó lại ko, cuối mùa mới sign lukaku tới 15M bảng hic
    có nên giữ thằng adebayor này lại ko, đang use Zapata, nếu mình mua Otamendi về đá cặp đc ko nhĩ, 2 thằng đều thuận chân fải cả mới chán

Chủ đề tương tự:
    Cho mượn đồ hay ko là quyền của mày còn trả lại hay ko là quyền của tao

Số bài viết
    627
    Giữ nó lại train cho ku Lukaku ... Khi nào thằng nào Lukaku cứng cáp thì bán .. Otamendi mua mùa đầu về cho xuống đội dự bị train 1 mùa rồi cho lên đá chính là ổn >"<

Số bài viết
    2,202
    Thằng Judas này thì nếu mà tớ cầm MC thì tớ sẽ đì cho thằng chết lun Không bán vứt xuống đội 1 ko cho đá .

...Legend...

Số bài viết
    4,029
    adebayor đá thực sự rất tuyệt vời, bạn có thể cho nó học tevez để các chỉ số ẩn nó tăng, nhất là determination,,,,
    nói thật, nếu ko phải là torres, villa.... thì ko có mấy tiền đạo đạt độ chín và khả năng ghi bàn đc như adebayor đâu, nên giữ lại, nếu mua đc những tiền đạo hàng top như torres, villa, ronaldo... thì hẵng bán

Số bài viết
    3,560
    Ngoài thực tế thì mình rất ghét Adebayor tội đạp vào mặt đồng đội cũ. Còn trong game thì phải nói anh này thuộc loại máy ghi bàn, mình cầm Dzeko ghi 34 bàn thì máy cầm Ade đứng ngay sau 33 bàn, dồn đuổi nhau chán chê vòng cuối Dzeko ghi 2 bàn mới kịp vượt lên
    Hồi cầm MC cũng nhờ anh này một mùa đầu mới khấm khá đc

Khi em thấy cô đơn, đường dài đã mệt nhoài...

Số bài viết
    320
    Mình thấy giữ lại đi bạn bạn để cho nó đá complete đá tì đè tốt lắm đấy ^^ nếu đá cặp với poacher Hulk nữa thì cặp song sát rất mạnh đấy

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    từ fm9 đến h cầm team nào có thằng này là đuổi đi luôn bao nhiêu cũng bán, 0 xu cũng bán, có lần release nó làm cả đội unh

Số bài viết
    47
    uhm mình cũng ghét thằng này lắm, vì mình la fan arsenal nhưng nó ghi bàn khủng quá, mình cho nó đá target thấy hay hơn complete, thằng này target cho thằng tevez đá gì hay các bạn

Cho mượn đồ hay ko là quyền của mày còn trả lại hay ko là quyền của tao

Số bài viết
    457
    Nó cao như thế Target là chuẩn

Còn Tevez đá Advance đc đó

Ký gì mà ký

Số bài viết
    338
    thằng này hơi láo thôi chứ nó thuộc dạng khủng nhất game rồi. Target man so với nó chỉ có Drogba, Dzeko. Torres, Villa cũng chỉ ngang cơ là cùng.
    Không những to cao nó còn chạy nhanh, bảo đảm đá poacher thì chạy như trâu chó luôn, một mình nó mà vả hết cả hàng thủ của đội kia thấy tội nghiệp quá ^^

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới